ขอแสดงความยินดีกับลูกๆนักเรียนโรงเรียนบ้านกะเอิน ชนะเลิศเหรียญทอง อันดับ1 ของกลุ่ม CEO วังหิน 1 ประเภทเครื่องร่อนแบบเดินตาม WALK ALONG GLIDER ระดับชั้น ป.1-3 เป็นตัวแทนกลุ่มแข่งขันต่อระดับเขตพื้นที่
นักเรียนที่เข้าร่วมแข่งขัน
1.เด็กชายกฤษขจร ผุดผาย
2.เด็กชายธีรเทพ ตะหน่อง
ครูผู้ฝึกซ้อม
2.นางสาวนิตติยา สมจันทร์