ประชาสัมพันธ์ถึงผู้ปกครองนักเรียนโรงเรียนบ้านกะเอินทุกท่าน#ประกาศหยุดเรียนในรูปแบบ on site (เรียนที่โรงเรียน)ของระดับชั้นอนุบาล 2 ถึงชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ตั้งแต่ วันที่ 21 – 25 กุมภาพันธ์ 2565 โดยให้จัดการเรียนการสอนในรูปแบบ on hand (เรียนที่บ้านโดยหนังสือเรียน แบบฝึกหัด ใบงาน)และกลับมาเรียนรูปแบบ on site (เรียนที่โรงเรียน)ได้ใน วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2565 เป็นต้นไป
![](https://scontent.fbkk13-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/274304878_314671777370016_4353694499302634887_n.jpg?stp=dst-jpg_p526x296&_nc_cat=108&ccb=1-5&_nc_sid=8bfeb9&_nc_eui2=AeG4c0sezO5-Ze2aQflpCl7YEVOpXq7NxD0RU6lers3EPV2oRX2kXjmtGQc_BcOFnmlMjpIsdciQ8LM1ByyAi7Co&_nc_ohc=qfy6xNQDAG4AX-sRXom&_nc_zt=23&_nc_ht=scontent.fbkk13-1.fna&oh=00_AT-0d-G2BwmvGCMy7icmFRezyfPESKVShm14ZxdvV4Un9g&oe=62508A34)